Vietgame.asia http://vietgame.asia Play With Passion! Sun, 09 Dec 2018 13:34:09 +0000 en-US hourly 1 https://wordpress.org/?v=5.0 Intel NUC Hades Canyon – Đánh Giá Gaming Gear http://vietgame.asia/intel-nuc-hades-canyon-danh-gia/ http://vietgame.asia/intel-nuc-hades-canyon-danh-gia/#respond Sun, 09 Dec 2018 13:00:43 +0000 http://vietgame.asia/?p=156765 http://vietgame.asia/intel-nuc-hades-canyon-danh-gia/feed/ 0 The Game Awards 2018 – Đêm hội chiến thắng http://vietgame.asia/the-game-awards-2018-dem-hoi-chien-thang/ http://vietgame.asia/the-game-awards-2018-dem-hoi-chien-thang/#respond Sun, 09 Dec 2018 04:00:19 +0000 http://vietgame.asia/?p=156764 http://vietgame.asia/the-game-awards-2018-dem-hoi-chien-thang/feed/ 0 20 công bố cực quan trọng, đáng chú ý ở The Game Awards 2018 http://vietgame.asia/20-cong-bo-quan-trong-game-awards-2018/ http://vietgame.asia/20-cong-bo-quan-trong-game-awards-2018/#respond Sat, 08 Dec 2018 04:00:55 +0000 http://vietgame.asia/?p=156766 http://vietgame.asia/20-cong-bo-quan-trong-game-awards-2018/feed/ 0 50 bí ẩn không ngờ đến trong Red Dead Redemption 2 – Kỳ 1 http://vietgame.asia/50-bi-an-red-dead-redemption-2-ky-1/ http://vietgame.asia/50-bi-an-red-dead-redemption-2-ky-1/#respond Fri, 07 Dec 2018 13:00:55 +0000 http://vietgame.asia/?p=156477 http://vietgame.asia/50-bi-an-red-dead-redemption-2-ky-1/feed/ 0 Celeste – Đánh Giá Game http://vietgame.asia/celeste-danh-gia-game/ http://vietgame.asia/celeste-danh-gia-game/#respond Fri, 07 Dec 2018 04:00:09 +0000 http://vietgame.asia/?p=156396 http://vietgame.asia/celeste-danh-gia-game/feed/ 0 Resident Evil 3: Nemesis bản làm lại đang được phát triển! http://vietgame.asia/resident-evil-3-nemesis-ban-lam-lai/ http://vietgame.asia/resident-evil-3-nemesis-ban-lam-lai/#respond Thu, 06 Dec 2018 13:00:21 +0000 http://vietgame.asia/?p=156752 http://vietgame.asia/resident-evil-3-nemesis-ban-lam-lai/feed/ 0 SteelSeries Arctis 3 (2019) – Đánh Giá Gaming Gear http://vietgame.asia/steelseries-arctis-3-2019-danh-gia-gaming-gear/ http://vietgame.asia/steelseries-arctis-3-2019-danh-gia-gaming-gear/#respond Thu, 06 Dec 2018 13:00:03 +0000 http://vietgame.asia/?p=156727 http://vietgame.asia/steelseries-arctis-3-2019-danh-gia-gaming-gear/feed/ 0 Gensokyo Defenders được phát hành trên PS4 và Switch http://vietgame.asia/gensokyo-defenders-phat-hanh-ps4-switch/ http://vietgame.asia/gensokyo-defenders-phat-hanh-ps4-switch/#respond Thu, 06 Dec 2018 09:30:36 +0000 http://vietgame.asia/?p=156640 http://vietgame.asia/gensokyo-defenders-phat-hanh-ps4-switch/feed/ 0 The Gardens Between “soi đường” lên hệ máy Xbox One http://vietgame.asia/the-gardens-between-len-xbox-one/ http://vietgame.asia/the-gardens-between-len-xbox-one/#respond Thu, 06 Dec 2018 09:20:06 +0000 http://vietgame.asia/?p=156695 http://vietgame.asia/the-gardens-between-len-xbox-one/feed/ 0 Battle Princess Madelyn sẵn sàng “xuất kích” trên mọi hệ máy http://vietgame.asia/battle-princess-madelyn-san-sang-moi-he-may/ http://vietgame.asia/battle-princess-madelyn-san-sang-moi-he-may/#respond Thu, 06 Dec 2018 09:10:48 +0000 http://vietgame.asia/?p=156688 http://vietgame.asia/battle-princess-madelyn-san-sang-moi-he-may/feed/ 0 Rival Megagun ra mắt, khởi động cuộc chiến ở không gian http://vietgame.asia/rival-megagun-cuoc-chien-khong-gian/ http://vietgame.asia/rival-megagun-cuoc-chien-khong-gian/#respond Thu, 06 Dec 2018 09:00:46 +0000 http://vietgame.asia/?p=156692 http://vietgame.asia/rival-megagun-cuoc-chien-khong-gian/feed/ 0 Nairi: Tower of Shirin – Đánh Giá Game http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-danh-gia-game/ http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-danh-gia-game/#respond Thu, 06 Dec 2018 04:00:35 +0000 http://vietgame.asia/?p=156146 http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-danh-gia-game/feed/ 0 Devil May Cry 5 – Có gì khi đặt trước? http://vietgame.asia/devil-may-cry-5-dat-truoc/ http://vietgame.asia/devil-may-cry-5-dat-truoc/#respond Wed, 05 Dec 2018 13:00:13 +0000 http://vietgame.asia/?p=156365 http://vietgame.asia/devil-may-cry-5-dat-truoc/feed/ 0 The Sims 4: Get Famous – Đánh Giá Game http://vietgame.asia/the-sims-4-get-famous-danh-gia-game/ http://vietgame.asia/the-sims-4-get-famous-danh-gia-game/#respond Wed, 05 Dec 2018 04:00:18 +0000 http://vietgame.asia/?p=156562 http://vietgame.asia/the-sims-4-get-famous-danh-gia-game/feed/ 0 NAIRI: Tower of Shirin chính thức ra mắt trên Switch và Steam http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-switch-steam/ http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-switch-steam/#respond Wed, 05 Dec 2018 03:00:20 +0000 http://vietgame.asia/?p=156633 http://vietgame.asia/nairi-tower-of-shirin-switch-steam/feed/ 0