Vietgame.asia http://vietgame.asia Play With Passion! Sun, 22 Jul 2018 03:10:09 +0000 en-US hourly 1 https://wordpress.org/?v=4.9.7 STEINSGATE ELITE ra mắt vào đầu năm 2019 cùng nội dung mới http://vietgame.asia/steinsgate-elite-ra-mat-2019/ http://vietgame.asia/steinsgate-elite-ra-mat-2019/#respond Sun, 22 Jul 2018 03:10:09 +0000 http://vietgame.asia/?p=150651 http://vietgame.asia/steinsgate-elite-ra-mat-2019/feed/ 0 RollerCoaster Tycoon Touch chào đón bản cập nhật mùa hè http://vietgame.asia/rollercoaster-tycoon-touch-chao-don-ban-cap-nhat-mua-he/ http://vietgame.asia/rollercoaster-tycoon-touch-chao-don-ban-cap-nhat-mua-he/#respond Sun, 22 Jul 2018 03:00:55 +0000 http://vietgame.asia/?p=150665 http://vietgame.asia/rollercoaster-tycoon-touch-chao-don-ban-cap-nhat-mua-he/feed/ 0 Hungry Shark World đổ bộ Console, hỗ trợ độ phân giải 4K http://vietgame.asia/hungry-shark-world-console-4k/ http://vietgame.asia/hungry-shark-world-console-4k/#respond Sat, 21 Jul 2018 09:10:19 +0000 http://vietgame.asia/?p=150523 http://vietgame.asia/hungry-shark-world-console-4k/feed/ 0 Phiên bản tiếng Anh của Azur Lane đã mở cho đăng ký trước http://vietgame.asia/ban-tieng-anh-azur-lane-dang-ky-truoc/ http://vietgame.asia/ban-tieng-anh-azur-lane-dang-ky-truoc/#respond Sat, 21 Jul 2018 09:00:48 +0000 http://vietgame.asia/?p=150468 http://vietgame.asia/ban-tieng-anh-azur-lane-dang-ky-truoc/feed/ 0 Nelke and The Legendary Alchemists giới thiệu thông tin mới http://vietgame.asia/nelke-and-the-legendary-alchemists-thong-tin-moi/ http://vietgame.asia/nelke-and-the-legendary-alchemists-thong-tin-moi/#respond Sat, 21 Jul 2018 03:10:00 +0000 http://vietgame.asia/?p=150658 http://vietgame.asia/nelke-and-the-legendary-alchemists-thong-tin-moi/feed/ 0 Sausage Bomber chiến trận “xúc xích” đổ bộ lên Windows, Mac http://vietgame.asia/sausage-bomber-xuc-xich-windows-mac/ http://vietgame.asia/sausage-bomber-xuc-xich-windows-mac/#respond Sat, 21 Jul 2018 03:00:00 +0000 http://vietgame.asia/?p=150498 http://vietgame.asia/sausage-bomber-xuc-xich-windows-mac/feed/ 0 Tempest 4000 xuất hiện trên PlayStation 4, Xbox One và Steam http://vietgame.asia/tempest-4000-playstation-4-xbox-one-steam/ http://vietgame.asia/tempest-4000-playstation-4-xbox-one-steam/#respond Fri, 20 Jul 2018 09:20:29 +0000 http://vietgame.asia/?p=150450 http://vietgame.asia/tempest-4000-playstation-4-xbox-one-steam/feed/ 0 We Happy Few gây “ảo giác” cho người chơi bằng hình ảnh mới http://vietgame.asia/we-happy-few-hinh-anh-moi/ http://vietgame.asia/we-happy-few-hinh-anh-moi/#respond Fri, 20 Jul 2018 09:10:04 +0000 http://vietgame.asia/?p=150541 http://vietgame.asia/we-happy-few-hinh-anh-moi/feed/ 0 City of Brass bổ sung thêm nhân vật qua bản cập nhật mới http://vietgame.asia/city-of-brass-nhan-vat-ban-cap-nhat-moi/ http://vietgame.asia/city-of-brass-nhan-vat-ban-cap-nhat-moi/#respond Fri, 20 Jul 2018 09:00:58 +0000 http://vietgame.asia/?p=150535 http://vietgame.asia/city-of-brass-nhan-vat-ban-cap-nhat-moi/feed/ 0 Assault Spy – Điệp viên oanh tạc http://vietgame.asia/assault-spy-gioi-thieu-game/ http://vietgame.asia/assault-spy-gioi-thieu-game/#respond Fri, 20 Jul 2018 05:00:48 +0000 http://vietgame.asia/?p=150577 http://vietgame.asia/assault-spy-gioi-thieu-game/feed/ 0 Radio Hammer Station hiện đã có mặt trên Nintendo Switch! http://vietgame.asia/radio-hammer-station-nintendo-switch/ http://vietgame.asia/radio-hammer-station-nintendo-switch/#respond Fri, 20 Jul 2018 03:20:27 +0000 http://vietgame.asia/?p=150394 http://vietgame.asia/radio-hammer-station-nintendo-switch/feed/ 0 Rouge Trooper sẽ được Duncan Jones đưa lên màn ảnh rộng http://vietgame.asia/rouge-trooper-duncan-jones-man-anh-rong/ http://vietgame.asia/rouge-trooper-duncan-jones-man-anh-rong/#respond Fri, 20 Jul 2018 03:10:34 +0000 http://vietgame.asia/?p=150578 http://vietgame.asia/rouge-trooper-duncan-jones-man-anh-rong/feed/ 0 Mary Skelter: Nightmares được Ghostlight đưa lên PC http://vietgame.asia/mary-skelter-nightmares-ghostlight-pc/ http://vietgame.asia/mary-skelter-nightmares-ghostlight-pc/#respond Fri, 20 Jul 2018 03:00:51 +0000 http://vietgame.asia/?p=150527 http://vietgame.asia/mary-skelter-nightmares-ghostlight-pc/feed/ 0 ASUS Strix Gaming RX Vega 56 – “Bá đạo” trong phân khúc tầm trung http://vietgame.asia/asus-strix-gaming-rx-vega-56/ http://vietgame.asia/asus-strix-gaming-rx-vega-56/#respond Thu, 19 Jul 2018 13:00:02 +0000 http://vietgame.asia/?p=150476 http://vietgame.asia/asus-strix-gaming-rx-vega-56/feed/ 0 Bloodstained: Curse of the Moon – Đánh Giá Game http://vietgame.asia/bloodstained-curse-of-the-moon-danh-gia-game/ http://vietgame.asia/bloodstained-curse-of-the-moon-danh-gia-game/#respond Thu, 19 Jul 2018 05:00:36 +0000 http://vietgame.asia/?p=150402 http://vietgame.asia/bloodstained-curse-of-the-moon-danh-gia-game/feed/ 0